Tafsiri Iliyothibitishwa ya Kirusi nchini Uganda

Tafsiri za Kirusi kwa maombi ya vyuo vikuu na biashara na Urusi na nchi nyingine zinazozungumza Kirusi.

Huduma za lugha ya Kirusi

  • Tafsiri iliyothibitishwa ya Kirusi–Kiingereza na Kiingereza–Kirusi
  • Tafsiri ya Kirusi–Kiswahili kwa matumizi ya Afrika Mashariki
  • Tafsiri zinazokubalika na balozi, mahakama na vyuo vikuu
  • Wakalimani wa Kirusi kwa mikutano, mahakama na kazi za nyanjani
  • Uthibitisho wa notari na uhalalishaji wa tafsiri za Kirusi

Tunahudumia wateja kote Uganda

Lugha za kimataifa

Omba bei bure

Bei hutegemea hati, jozi ya lugha na mamlaka itakayoipokea, hivyo kila bei huandaliwa maalum. Jaza fomu au tutumie barua pepe, na kwa kawaida tutajibu ndani ya siku moja ya kazi.

Au wasiliana nasi moja kwa moja

info@abc-offices.com +1 315 820 1187