Maeneo Tunayohudumia nchini Uganda
Tunafanya kazi na wateja katika kila kanda ya Uganda, ana kwa ana na kwa njia ya mtandao. Nyaraka zinaweza kutumwa kwa barua pepe, na hati asili kwa usafirishaji.
Kanda ya Kati
Ikiwa na Kampala, Entebbe na kitovu cha Buganda, Kanda ya Kati ina wizara, balozi na mashirika ya kimataifa ambako kazi nyingi za uhalalishaji hufanyika.
Kanda ya Mashariki
Kuanzia mji wa viwanda wa Jinja hadi miteremko ya Mlima Elgon na mpaka wa Kenya huko Busia na Malaba, Kanda ya Mashariki ni kitovu cha biashara, kilimo na biashara ya kuvuka mipaka.
Kanda ya Kaskazini
Ikijumuisha Gulu, Lira, Arua na Karamoja, Kanda ya Kaskazini ina uwepo mkubwa wa mashirika yasiyo ya kiserikali, programu za wakimbizi na uhusiano wa mipakani na Sudan Kusini na DR Congo.
Kanda ya Magharibi
Ikijumuisha Mbarara, Fort Portal, Kabale, Hoima na Kasese, Kanda ya Magharibi inaunganisha kilimo, utalii, sekta ya mafuta karibu na Ziwa Albert na biashara na Rwanda na DR Congo.
Unahitaji nyaraka zitafsiriwe au zihalalishwe?
Tutumie nakala iliyochanganuliwa, utuambie itatumika wapi, na upokee bei maalum bila malipo.