Huduma za Tafsiri na Uhalalishaji katika Kanda ya Kaskazini

Ikijumuisha Gulu, Lira, Arua na Karamoja, Kanda ya Kaskazini ina uwepo mkubwa wa mashirika yasiyo ya kiserikali, programu za wakimbizi na uhusiano wa mipakani na Sudan Kusini na DR Congo.

Miji na wilaya tunazohudumia katika Kanda ya Kaskazini

Huduma zetu nchini Uganda

Omba bei bure

Bei hutegemea hati, jozi ya lugha na mamlaka itakayoipokea, hivyo kila bei huandaliwa maalum. Jaza fomu au tutumie barua pepe, na kwa kawaida tutajibu ndani ya siku moja ya kazi.

Au wasiliana nasi moja kwa moja

info@abc-offices.com +1 315 820 1187