Huduma za Tafsiri na Uhalalishaji katika Kanda ya Mashariki

Kuanzia mji wa viwanda wa Jinja hadi miteremko ya Mlima Elgon na mpaka wa Kenya huko Busia na Malaba, Kanda ya Mashariki ni kitovu cha biashara, kilimo na biashara ya kuvuka mipaka.

Miji na wilaya tunazohudumia katika Kanda ya Mashariki

Huduma zetu nchini Uganda

Omba bei bure

Bei hutegemea hati, jozi ya lugha na mamlaka itakayoipokea, hivyo kila bei huandaliwa maalum. Jaza fomu au tutumie barua pepe, na kwa kawaida tutajibu ndani ya siku moja ya kazi.

Au wasiliana nasi moja kwa moja

info@abc-offices.com +1 315 820 1187